สื่อสารเวที Kick off เปิดตัวโครงการ "มะรุ่ยแห่งความสุข"
กิจกรรม : สื่อสารเวที Kick off เปิดตัวโครงการ "มะรุ่ยแห่งความสุข"
วันที่ 18/09/2022 - 18/09/2022
งบประมาณที่ตั้งไว้ 17,000.00 บาท
กลุ่มเป้าหมาย 50 คน
รายละเอียดกลุ่มเป้าหมาย หน่ายงานภาครัฐ เอกชน ประชาสังคม อปท.ในพื้นที่ แกนนำชุมชน อสม. สื่อมวลชน
รายละเอียดกิจกรรม :
สื่่อสารผ่านสื่อออนไลน์ live สด ทำข่าวผ่านเครื่อข่ายสื่อจังหวัดพังงา เครือข่ายสื่อสร้างสุขภาคใต้ การเปิดตัวโครงการ มะรุ่ยแห่งความสุข เพื่อดำเนินการตามแผนงานที่วางไว้ โดยมีรองผู้ว่าราชการจังหวัดพังงานเป็นประธานเปิดงาน และมีหน่วยงานที่เกี่ยวข้องในพื้นที่เข้าร่วมงาน เช่น อบต.มะรุ่ย การท่องเที่ยวโดยชุมชนมะรุ่ย ประมงพื้นบ้าน แกนนำผู้ใหญ่บ้าน อสม.ในพื้นที่ พัฒนาชุมชน ประชาชนในพื้นที่
สื่่อสารผ่านสื่อออนไลน์ live สด ทำข่าวผ่านเครื่อข่ายสื่อจังหวัดพังงา เครือข่ายสื่อสร้างสุขภาคใต้ การเปิดตัวโครงการ มะรุ่ยแห่งความสุข เพื่อดำเนินการตามแผนงานที่วางไว้ โดยมีรองผู้ว่าราชการจังหวัดพังงานเป็นประธานเปิดงาน และมีหน่วยงานที่เกี่ยวข้องในพื้นที่เข้าร่วมงาน เช่น อบต.มะรุ่ย การท่องเที่ยวโดยชุมชนมะรุ่ย ประมงพื้นบ้าน แกนนำผู้ใหญ่บ้าน อสม.ในพื้นที่ พัฒนาชุมชน ประชาชนในพื้นที่
project version 4.4.01 release 2022-02-13. Help