ประชุมติดตามแลกเปลี่ยนความก้าวหน้าการพัฒนาพื้นที่สุขภาวะ แผนงานโครงการ และการสื่อสาธารณะกิจกรรมทางกาย จังหวัดน่าน และจังหวัดลำพูน
ประชุมติดตามแลกเปลี่ยนความก้าวหน้าการพัฒนาพื้นที่สุขภาวะ แผนงานโครงการ และการสื่อสาธารณะกิจกรรมทางกาย จังหวัดน่าน และจังหวัดลำพูน
โครงการยกระดับการขับเคลื่อนนโยบายสาธารณะและพัฒนาพื้นที่สุขภาวะส่งเสริมกิจกรรมทางกาย
วัน จันทร์ 8 กรกฎาคม 2567 เวลา 09:00 - 10:00 น.
โดย thitichaya6139 เมื่อ 23 ก.ค. 67 13:22 น.